Train Schedule

Howrah Jn (HWH)
Arr. Starts
Dep. 13:10
Asansol Jn (ASN)
Arr. 15:29
Dep. 15:34
Madhupur Jn (MDP)
Arr. 16:32
Dep. 16:34
Jasidih Jn (JSME)
Arr. 16:58
Dep. 17:00
Jhajha (JAJ)
Arr. 18:10
Dep. 18:15
Kiul Jn (KIUL)
Arr. 18:53
Dep. 18:55
Mokameh Jn (MKA)
Arr. 19:26
Dep. 19:28
Patna Jn (PNBE)
Arr. 21:00
Dep. 21:10
Buxar (BXR)
Arr. 22:35
Dep. 22:37
Mughal Sarai Jn (MGS)
Arr. 00:27
Dep. 00:47
Varanasi Jn (BSB)
Arr. 01:35
Dep. 01:55
Sultanpur (SLN)
Arr. 03:50
Dep. 03:52
Lucknow (LKO)
Arr. 07:15
Dep. 07:30
Bareilly (BE)
Arr. 10:58
Dep. 11:03
Moradabad (MB)
Arr. 12:35
Dep. 13:05
Haridwar Jn (HW)
Arr. 15:35
Dep. 16:00
Dehradun (DDN)
Arr. 18:10
Dep. Ends